રેડ બુલ સ્પોટલાઇટ, ભારતના હવે પછીના રેપ સુપરસ્ટારની શોધ હવે બહાર આવી ગઇ છે

રેડ બુલ સ્પોટલાઇટ, ભારતના હવે પછીના રેપ સુપરસ્ટારની શોધ હવે બહાર આવી ગઇ છે

રેડ બુલ સ્પોટલાઇટ MX પ્લેયર પર વિના મૂલ્યે સ્ટ્રીમ કરો

Share this:

• વિધિના નિષ્ણાત તરીકે દિલ્હી સ્થિત સિધ્ધે મૌતને દર્શાવતી છ-ભાગની શ્રેણી, દેશભરના આઠ ફાઇનલિસ્ટોએ એક સપ્તાહ વ્યવસાયમાં ઉત્તમ એવા દ્વારા માર્ગદર્શન મેળવ્યુ હતું – જેમાં બ્રોધા વી, સોફિયા અશરફ, ડેવિલ, નાઇઝી અને વધુ – શિક્ષણ અને એકબીજા સાથેની લડાઇ પડકારોની શ્રેણીમાં સામેલ છે

  • ગ્રાન્ડ ફિનાલેમાં ડિવાઇન, એમિવે બેન્તાઇ, ડી એમસી અને નાઇઝી દ્વારા નક્કી કરાયેલ, ટાઇટલ માટે કપરી સ્પર્ધા કરે છે

• વિજેતા કોઈ વ્યાવસાયિક સ્ટુડિયો, મ્યુઝિક વિડિઓ અને વધુ પર સંપૂર્ણ-લંબાઈવાળુ આલ્બમ રેકોર્ડ કરવાની તક તરફ આગળ વધે છે

• ઓટોરેપ દ્વારા રેડ બુલ સ્પોટલાઇટ બિટ્સ, સ્મુલે દ્વારા એપ, ફક્તને ફક્ત એમએક્સ પ્લેયર પર: http://bit.ly/redbullspotlight

અમદાવાદ, તા.6

રેડ બુલ સ્પોટલાઇટ, કે જે ભારતના શ્રેષ્ઠ ઉભરતા રેપર્સને શોધી કાઢવાની અને ટેકો આપવાની રાષ્ટ્રીય શોધ છે તે 2020ના પ્રારંભમાં દેશભરમાંથી ઝડપવામાં આવેલા ક્વોલિફાયર્સ સાથે પરત ફરી હતી. અનેક રાઉન્ડઝની શ્રેણી બાદ, આઠ રેપર્સ ફાઇનાલિસ્ટ તરીકે ઉભર્યા હતા, જેઓ હવે છ ભાગની સિરીઝમાં સામેલ છે અને ટાઇટલ માટે કપરી સ્પર્ધા કરી રહ્યા છે. ઓટોરેપ દ્વારા રેડ બુલ સ્પોટલાઇટ બિટ્સ, અને સ્મુલે દ્વારા MX પ્લેયર પર એપ જુઓ: http://bit.ly/redbullspotlight

શ્રેણી દરમ્યાન – જેમાં દિલ્હી સ્થિત જોડી સીધે મૌતને વિધિના નિષ્ણાત તરીકે દર્શાવવામાં આવે છે – આઠ ફાઇનાલિસ્ટ વ્યવસાયમાં શ્રેષ્ઠ પાસેથી શીખવામાં, તેમની કુશળતાને વધારવામાં અને પડકારોમાં ભાગ લેવા, અને પછી ગ્રાન્ડ ફિનાલેમાં ટાઇટલ માટેની સ્પર્ધામાં સમય પસાર કરે છે.

રેડ બુલ મીડિયા હાઉસ અને MX પ્લેયર દ્વારા સુપારી સ્ટુડીયોઝ સાથે નિર્માણ કરાયેલ અને નિશા વાસુદેવન દ્વારા દિગ્દર્શિત, એપિસોડ એકથી પાંચમાં સ્પર્ધકો માર્દર્શકો જેમ કે બ્રોધ વી, નાઇઝી, ડોપેઆડેલિઝ, સોફિયા અશરફ બીટ પર, ડી એમસી, ડી'વિલ અને એમસી કોડે ફ્રીસ્ટાઇલ રેપ પર અને સ્ટુડિયો પ્રોડક્શનથી લઈને સ્ટોરીટેલિંગ અને સ્ટેજ હાજરી સુધી જોવા મળશે. દરેક એપિસોડ મારફતે, યુવાન રેપર્સ માર્ગદર્શકોને મળે છે, તેમની પ્રક્રિયા વિશે ચર્ચા કરે છે, વર્કશોપમાં ભાગ લે છે, અને પછી તેમની કુશળતાને ચકાસવા માટેના પડકારમાં એકબીજાની સામે જાય છે. કોઈ દૂર કર્યા વિના, દરેક પડકારનો વિજેતા માર્ગદર્શકો સાથે કેટલાક વધારાના એક સાથે સમય મેળવે છે.

શ્રેણીના નિર્દેશક નિશા વાસુદેવન કહે છે, “મને છેલ્લા કેટલાક વર્ષોમાં હિપ-હોપ સીન પરના કેટલાક ગુણો પરની સામગ્રી પર કામ કરવાનો આનંદ મળ્યો છે, અને આ સ્કેલની વેબ-સિરીઝ સમાજ માટે બનાવવા સમર્થ હોવાનો મને આનંદ છે. રેડ બુલ સ્પોટલાઇટથી અમે ખરેખર કંમારેડી અને અન્ય કંઈપણ પર વૃદ્ધિ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત રાખવા માગતી હતી. તેનો હેતુ જે આ દ્રશ્ય માટે અધિકૃત હોય અને તેના મૂલ્યો અને તેના લોકોને પ્રતિબિંબિત કરે તેવુ કંઈક બનાવવાનો હતો. રેડ બુલ સ્પોટલાઇટ ભારતમાં પ્રતિભા માટેની તકો ઊભી કરવા અને ભારતીય હિપ-હોપ દ્રશ્યને વધારવા વિશે છે, અને મને તેનો ખૂબ જ આનંદ છે કે તેના ભાગ બનવા માટે મારી પસંદગી થઇ છે. ફ્રિઝન પ્રોડક્શન્સ દ્વારા નિર્મિત શ્રેણી અને ફાઇનલમાં, આઠ સ્પર્ધકો સ્ટેજ પર તેઓ જજીસ ડિવાઈન, એમિવે બેન્તાઇ, નાઇઝી અને ડી એમસીને પ્રભાવિત કરવા માટે જે શીખ્યા છે તે દરેકનો ઉપયોગ કરીને એકસાથે જાય છે અને શીર્ષક સાથે આગળ ધપે છે. વિજેતાને હવે પૂર્ણ-લંબાઈનું આલ્બમ, એક મ્યુઝિક વિડિઓ રેકોર્ડ કરવાની, તેના રિલીઝ કરવાની યોજના માટેનો ટેકો વધુ રેકોર્ડ કરવાની તક મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *